Dự án Web ASP.Net bán hàng trực tuyến linh kiện máy tính

Thảo luận trong 'Dự án về công nghệ thông tin' bắt đầu bởi aQuyit, 18 Tháng ba 2011.

1. aQuyit Administrator

Đây là đồ án web mình sắp phải hoàn thành, làm hoàn toàn bằng kiến thức học trên lớp và tài liệu của trung tâm Nhất Nghệ. Vì là còn là lập trình viên 'gà con' nên còn kém nhiều thứ, post lên cho ae nào sắp làm đồ như mình để tham khảo từng bước làm trang web như thế nào. Chỉ mong ae đừng chê bai nha :eek:

Dự án gồm:
    - Thời gian thực hiện: Từ 14-02-11 (ngày đẹp) đến 04-04-11
    - Yêu cầu:
    + Ngôn ngữ lập trình ASP.Net và C Sharp (C#), phần mềm lập trình MS Visual Studio 2008, kết nối cơ sở dữ liệu MS SQL Sever 2008.
    + Thiết kế tạo trang web bán hàng trực tuyến các linh kiện máy tính, thông tin tài khoản khách hàng, gian hàng, loại mặt hàng, sản phẩm, giỏ hàng, đơn đặt hàng, trang quản trị admin,.... Nói chung làm như các trang web bán hàng trực tuyến trên mạng càng giống càng tốt.
    - Ae nào pro về mảng này xin chỉ giáo thêm trước khi mình hoàn thành nha. Thanks a lot!!
    huyen and TungThanh like this.
  2. maymomaymoc New Member

hihi AQuit là gàcon thì mình chắc là hột gà về mảng này....comment để ủng hộ ae có tinh thần làm đồ án tốt hơn.good luck
  3. aQuyit Administrator

hiện tại đã xong em nó khoảng 90%, còn lại các phần phụ kiếm điểm thêm, dưới đây xin ra mắt ae giao diện của em nó.... Thấy cũng tạm ổn, ko bít ae nghĩ sao. Bữa nào thử up lên free host cho ae test thử

huyen thích bài này.
  4. maymomaymoc New Member

thấy cũng hoành tráng thiệt,cố gắng lấy điểm cao nha.
  5. aQuyit Administrator

Cuối cùng cũng xog, điểm cũng kha khá :), bi giờ lại lo thêm 1 phần nữa đồ án về mạng, lại bị stress nữa đây. Riêng phần này sẽ post từng phần vào mục ASP.Net của 4rum sau, trước hết sẽ post về C# trước cho áp phê đã
  6. langthang18 New Member

co the shaer cho minh hok ban
    minh dang lam bao cao ve asp.net nhug chua co gi de tham khao hit ne hix
  7. aQuyit Administrator

Nếu có thắc mắc j bạn cứ post lên mục ASP.Net, mình sẽ hướng dẫn thêm, chứ lấy code về toàn code là code, ko biết đường nào đi, mình ko có viết ghi chú j trong đó cả
  8. phamvu0909 New Member

share code cho mih voi ban minh dang can de tham khao thak nhiu
  9. ngoctri39 New Member

10. boysinhvienit New Member

ban oi gui cho mjnh baj nay dj ! mjnh xap thuyet trinh ve de tai nay rui ! mail mjnh la : boysinhvienit@yahoo.com
  11. gianhuma New Member

cho e xin link dowload voi .. e cung dang lam bai thuc tap web asp ban hang truc tuyen linh kien may tinh. co bao cao thi a@cang tot hihih
    Email cua em nek : gianhuma@gmail.com
  12. HINCUTIN New Member

13. minipipo New Member

ủa sao em không thấy bài anh đăng ở đâu thế aQuit
  14. lqvinh New Member

Em đang nghiên cứu, anh share code em với nhé. Thanks anh nhiều. Email của em: minhquanghut@gmail.com
  15. pirlo_192 New Member

Bạn ơi,gửi cho mình bài này đi..Mình đang rất cần nó.Mail của mình là Pirlo192@gmail.com
    Cảm ơn bạn nhiều.
  16. TungThanh New Member

Bạn ơi,bạn có thể cho mình bài của bạn được không,và file csdl 2008 luôn được không bạn,mình đang trong quá trình làm đề tài.Mail của mình là gacon.handsome@yahoo.com
  17. lehang6789 New Member

bạn ơi t đang rất cần bài này, vài hôm nữa là mình báo cáo dồ án rồi, bạn gửi cho mình bài này hờn chỉnh với nhé. cảm ơn bạn rất nhiều
    mail của mình là: lehang6789@gmail.com
    mong được sự hồi âm nhanh chóng của bạn.
  18. huyen New Member

a ơi có thể gửi cho e xin CSDL của web này đc ko ạ.em cũng đang làm đồ án về cáu này ạ.
    mail của e là: dothihuyen.91@gmail.com
    mong anh giúp đỡ e